โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ บ้านผลบอลวันนี้

  อังกฤษ  เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:45 เบรนท์ฟอร์ด     vs     เลสเตอร์ซิตี
22:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด     vs     เวสต์บรอม
22:00 เซาแทมป์ตัน     vs     ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00 เรดดิ้ง     vs     คาร์ดิฟฟ์ซิตี
22:00 ปอร์ทสมัท     vs     บานรส์ลี่
22:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด     vs     อีอคฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 มิลวอลล์     vs     เชฟฟิวด์ ยูไนเต็ด
22:00 โคเวนทรี่     vs     เบอร์ิมงเเฮม
22:00 เบิร์นลีย์     vs     นอริช ซิตี้
00:30 ฮัล ซิตี้     vs     เชลซี
  อังกฤษ  แชมเปียนส์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 สโต๊ค ซิตี้     vs     สวอนซี ซิตี้
  สเปน  ลาลิกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 เอสปันญ่อล     vs     แอธเลติก บิลเบา
22:00 บาเลนเซีย     vs     บาร์เซโลน่า
00:30 เดปอร์ติโบ อลาเบส     vs     บียาร์เรอัล
03:00 เซบีย่า     vs     Granada CF
  สเปน  ลาลิกา 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 เอสดี ฮูเอสก้า     vs     Lugo -
22:00 Gijon     vs     Fuenlabrada -
00:15 Las Palmas     vs     Tenerife -
03:00 Zaragoza     vs     Numancia -
  อิตาลี  เซเรียอา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 สปาล     vs     โบโลญญ่า
00:00 ฟิออเรนติน่า     vs     เจนัว
02:45 โตริโน่     vs     อตาลันต้า
  อิตาลี  เซเรียบี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Pordenone     vs     Pescara -
21:00 Pisa     vs     Juve Stabia -
21:00 Entella     vs     Cremonese -
21:00 ซิทาเดลล่า     vs     Benevento -
00:00 Salernitana     vs     Cosenza -
  เยอรมนี  บุนดิสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 โวล์ฟสบวร์ก     vs     แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30 Union Berlin     vs     เอาก์สบวร์ก
21:30 ไฟร์บวร์ก     vs     Paderborn
21:30 แฟร้งค์เฟิร์ต     vs     ไลป์ซิก
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค     vs     ไมนซ์
00:30 บาเยิร์น มิวนิค     vs     ชาลเก้ 04
  ฝรั่งเศส  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 โอลิมปิก มาร์กเซย     vs     อองเช่ร์
02:00 แซงต์ เอเตียน     vs     นีมส์
02:00 แร็งส์     vs     เม็ตซ์
02:00 มงต์เปลลิเย่ร์     vs     ดิฌง
02:00 โมนาโก     vs     สตราส์บูร์ก
02:00 เเบรสต์     vs     อาเมียงส์
  ฝรั่งเศส  ลีกเอิง 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 ลองส์     vs     เเกรมงฟุค -
  อังกฤษ  ลีก วัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 เซ๊าเอนด์     vs     บิวรี
22:00 ชูว์สบิวรี่     vs     โบลตัน -
22:00 โรชเดล     vs     จิลลิ่งเเฮม -
22:00 ปอร์ทสมัท     vs     มิลตันคีดอนส์
22:00 ปีเตอร์โบโร่     vs     ร๊อทเธอร์เเฮม -
22:00 อีอคฟอร์ด ยูไนเต็ด     vs     เอเอฟซี วิมเบิลดัน -
22:00 อิปสวิช     vs     ลินคอร์น -
22:00 โคเวนทรี่     vs     วีคอม -
22:00 บูร์ตัน     vs     เเอคริงตัน -
22:00 บริสตอล โรเว่อร์     vs     ฟรี๊ตวู๊ดทาวน์ -
22:00 เเบล็คพูล     vs     ทรานเมีย -
  อังกฤษ  ลีก ทู
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 สวินดอน     vs     ปอทเวล -
22:00 สตีฟเนจ     vs     พลีมัท -
22:00 สคันท๊อป     vs     ครูว์ -
22:00 ซัลฟอร์ด     vs     โอล์เเฮม -
22:00 มอล์เเคม     vs     เเคมบริดจ์ยูไนเต็ด -
22:00 เเมนฟิวด์     vs     เเบร๊ดฟอร์ด -
22:00 เเมคเคิ้ลฟิวด์     vs     ฟอเรสกรีน -
22:00 เลย์ตัน โอเรี้ยน     vs     นิวพอร์ท -
22:00 เอ็กเซเตอร์     vs     โคลเชสเตอร์ -
22:00 ควาเร่ ทาวน์     vs     กริมสบี้ ทาวน์ -
22:00 เชลเเน่ม     vs     นอร์ทเเทมตัน
22:00 คาร์ไล     vs     วอล์ซอล -
  เยอรมนี  3.ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Wurzburger Kickers     vs     Unterhaching -
20:00 Meppen     vs     Mannheim -
20:00 Magdeburg     vs     Zwickau -
20:00 Jena     vs     Preussen Munster -
20:00 Duisburg     vs     Ingolstadt -
20:00 Chemnitzer     vs     Viktoria Koln -
  สกอตแลนด์  พรีเมียร์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 St Johnstone     vs     Kilmarnock -
22:00 Motherwell     vs     Hibernian -
22:00 Hamilton     vs     Livingston -
22:00 เซลติก     vs     Ross County -
  สกอตแลนด์  แชมเปียนส์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Queen of South     vs     Alloa -
22:00 Dundee Utd     vs     Morton -
22:00 Ayr     vs     Inverness -
22:00 Arbroath     vs     Partick Thistle -
  สกอตแลนด์  ลีก วัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Raith     vs     Montrose -
22:00 Peterhead     vs     Dumbarton -
22:00 Falkirk     vs     Forfar Athletic -
22:00 Clyde     vs     East Fife -
22:00 Airdrieonians     vs     Stranraer -
  สกอตแลนด์  ลีก ทู
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Stirling     vs     Elgin City -
22:00 Stenhousemuir     vs     Edinburgh City -
22:00 Cowdenbeath     vs     Brechin -
22:00 Cove Rangers     vs     Annan -
  ตุรกี  Super Lig
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Kayserispor     vs     Ankaragucu -
21:00 Kasimpasa     vs     Alanyaspor -
00:00 เฟเนร์บาห์เช่     vs     Basaksehir -
  กรีซ  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:30 AEL Larissa     vs     Panathinaikos -
  สวิตเซอร์แลนด์  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 ซูริค     vs     Luzern -
01:00 Xamax     vs     Servette -
  สวิตเซอร์แลนด์  ชาเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Lausanne Ouchy     vs     Aarau -
23:30 Kriens     vs     Winterthur -
  แอลเบเนีย  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 สเคนเดอร์บู     vs     ฟลามุลตารี่ -
23:00 วัลลัซเนีย     vs     ลาซี่ -
  อันดอร์รา  อันดอร์รา คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 อินเตอร์คลับ เอสคาเดส     vs     ยูอี เอ็นกอร์ดานี -
  แองโกลา  Girabola
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Sporting de Cabinda     vs     อคาเดมิก้า -
21:00 ซากราดา     vs     อ๊อนซ์ บราวอส -
  อาร์เจนตินา  ซูเปอร์ลีก้า
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:45 ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่     vs     อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1 - 0 1 - 0
07:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล     vs     ฮูรากัน 0 - 0 2 - 1
03:35 อาร์เซน่อล ซารานดี้     vs     นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ -
05:40 ซาน ลอเรนโซ่     vs     เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า -
05:40 เซ็นทรัล กอร์โดบา     vs     โคลอน ซานตาเฟ่ -
  อาร์เจนตินา  พรีเมร่า บี เมโตรโปลิตานา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 วิลล่า ซาน คาร์ลอส     vs     ลอส อันเดส -
03:00 ยูเอไอ ยัวคุยซ่า     vs     ซาคาชิฟาส -
03:00 ซานมิเกล     vs     โคลไจเลส -
03:00 โกมูนิกาซิโอเนส     vs     จัสโต โจเซ่ เดอ ยัวคุยซ่า -
03:00 อคาสซูโซ     vs     ฟลานเดรีย -
03:05 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส     vs     ซาน เทลโม -
04:00 ทัลเลเรส     vs     ทริซแทน ซัวเลส -
04:00 ฟินิกซ์     vs     อัลมิแรนเต้ บราวน์ -
04:00 ดิเฟนโซเลส ยูนิดอส     vs     เดปอร์ติโว อาร์เมนิโอ -
  อาร์เจนตินา  พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 ซานมาติน เบอซาโก     vs     วิตอเรียโน่ เอ -
03:00 ลาเฟร์เรเร่     vs     คานิวลาส -
03:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล     vs     เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล -
03:00 คลับ ลูจัน     vs     อิตูเซีนโก -
03:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา     vs     สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน -
04:00 เรอัล พิลาร์     vs     เอ็กครูชั่นนิสต้า -
04:00 มิดแลนด์     vs     เลียนโด เอ็น อเลน -
04:00 บีราซาเตกุย     vs     อาร์เจนติโน เดอ เมอริโอ -
  ออสเตรเลีย  เอ-ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
13:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส     vs     บริสเบน รอร์ 0 - 0 0 - 1
15:30 เมลเบิร์น ซิตี้     vs     เพิร์ธ กลอรี่ -
  ออสเตรเลีย  National Youth League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:30 Melbourne Victory U23     vs     Adelaide United U23 2 - 0 4 - 1
14:00 WS Wanderers U23     vs     Newcastle Jets U23 4 - 2 6 - 2
14:00 Sydney FC U23     vs     Canberra United U23 5 - 0 5 - 0
  บาห์เรน  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 อัล อาห์ลี มานาม่า     vs     มานาม่า คลับ -
21:30 อัล ฮาล่า     vs     อัล ฮัดด์ -
22:00 บูไสทีน     vs     อัล ชับบับ -
00:00 อัล ริฟฟา     vs     อิสท์ ริฟฟา -
00:00 อัล นาจม่า     vs     อัล มูฮารัค -
  เบลเยียม  Jupiler League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 ชาเลอร์รัว     vs     เควี เมเชเลน -
02:00 วาสแลนด์-เบเวเรน     vs     อูเปน -
02:00 มุสครง     vs     แซงทรุยดอง -
02:30 เกนท์     vs     เกงค์ -
  เบลเยียม  Proximus League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 วิร์ตัน     vs     เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก -
02:30 เวสเตอร์โล     vs     เคเอสวี โรเซอเเล -
  เบลเยียม  First Amateur Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 เดสเซล     vs     เเซงค์ เอลเลียส -
01:30 เทซเซ่นเดอโล     vs     โอซี ชาเลอร์รัว -
02:00 เซอแร็ง     vs     เด็นเดอร์ -
02:00 RWDM 47     vs     อาร์เอฟซีลีค -
02:00 ไฮสต์     vs     ปาโตร ไอส์เดน -
02:00 ไดน์เซ่     vs     ออสเตอโซเนน -
02:00 ทูบิซเซ่     vs     บูม -
  เบนิน  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 บัฟเฟิล ดู บอร์กู     vs     แพนเทอร์ -
22:00 JS Pob     vs     ASVO -
22:00 เอฟซี อีเอสเซ     vs     ทุนแนร์ -
22:00 Dynamo Parakou     vs     Upi Onm -
  โบลิเวีย  Division Profesional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Always Ready     vs     Aurora -
04:15 Vinto     vs     Royal Pari -
  บราซิล  Campeonato Alagoano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 Jacyoba     vs     เอเอสเอ -
05:00 โครูริป     vs     ซี เอส อี -
  บราซิล  Campeonato Baiano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 จาโคบีน่า     vs     จัวเซเรนเซ่ -
  บราซิล  Campeonato Brasiliense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:30 เรียล เอฟซี     vs     บอสเกอร์ฟอร์โมซ่า -
01:30 Capital     vs     Ceilandense -
  บราซิล  Campeonato Carioca
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Nova Iguacu     vs     Friburguense -
01:00 America RJ     vs     Americano FC -
02:00 Cabofriense     vs     Madureira -
04:00 ฟลาเมงโก้ อาร์เจ     vs     วอลต้า รีดอนด้า -
05:00 เบาวิสต้า     vs     วาสโก -
  บราซิล  Campeonato Catarinense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 Concordia     vs     ชาปโคเอนเซ่ เอสซี -
05:00 เอไว     vs     Marcilio Dias -
  บูร์กินาฟาโซ  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 Kozaf     vs     เอเอสเอฟเอ เยเนก้า -
22:30 โบโบ ไดโอราสโซ่     vs     Royal -
22:30 ASEC Koudougou     vs     คาดิโอโก้ -
22:30 AS Douanes     vs     มาเจสติกส์ -
22:30 ซาริสตัส     vs     โซนาเบล อ๊อคกาดูกู -
  บุรุนดี  ลีกเอิง เอ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Ngozi City     vs     Musongati -
20:00 LLB-S4A     vs     Rukinzo -
20:00 Bumamuru     vs     Les Lierres -
21:00 อัตเลติโก โอลิมปิก     vs     Olympic S. -
  ชิลี  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 อันโตฟากัสตา     vs     โคควิมโบ -
  ไซปรัส  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 ปาโฟส     vs     โอลิมปิค นิโคเซีย -
22:00 อนอร์โธเซีย     vs     ดอคซ่า -
22:00 ลาร์นาค     vs     เออีแอล ลิมาสซอล -
00:00 โอลิมปิค นิโคเซีย     vs     โอโมเนีย -
00:00 ดอคซ่า     vs     อโปเอล -
  ไซปรัส  ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 ซากาคิว     vs     เออมิส -
19:30 โอโมเนีย อราดิปปัว     vs     Omonoia Psevda -
19:30 คาร์มิโอธิสซ่า     vs     Ypsonas -
19:30 อะเยีย นาปา     vs     อลิส -
  จิบูตี  ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 SID     vs     ASC Hayab -
23:00 ดิ๊กฮิล     vs     เอสัส -
  สาธารณรัฐคองโก  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 เซ็นต์ อัลอิ ลูโปโป     vs     Maniema -
  เอลซัลวาดอร์  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 ซานต้า เทค้า     vs     เมทาปาน -
04:00 มิวนิซิปัล ลิเมนอ     vs     อกัวล่า -
04:00 Independiente F.C.     vs     El Vencedor -
04:00 ฟัส     vs     11 Deportivo -
04:00 ชาลาเททังโก้     vs     อลิอันซ่า เอฟซี -
  อังกฤษ  National League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 โวคกิ้ง     vs     เยโอวิวล์ -
22:00 ทอว์คีย์     vs     เเอ็บฟลีท -
22:00 ซุตตั้น     vs     ซอริฮัลล์ -
22:00 ไมเด็นเฮด     vs     อีสต์ไลท์ -
22:00 ฮาทรี่พูล     vs     สต๊อคพอร์ท -
22:00 ฮาโรเกท     vs     เร็กเเฮม -
22:00 โดเว่อ     vs     อัลเดอร์ช็อต -
22:00 ดาเก้นเเฮมเเอนด์เรด     vs     น๊อทเค๊าตี้ -
22:00 โชว์เล่ย์     vs     ฮาลีเเฟ็กส์ -
22:00 เชสเตอร์ฟิวล์     vs     ฟิวด์ -
22:00 บรอมเล่     vs     บาร์เน็ต -
22:00 โบรีแฮมวู๊ด     vs     บาร์โรว์ -
  อังกฤษ  National League North
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 ยอร์ค     vs     เก็ตเทอริ่ง -
22:00 สเป็นนีมัวล์     vs     ลีมมิ่งตัน -
22:00 ฮีเรฟอร์ด     vs     เคอซัน -
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้     vs     เซาท์พอร์ท -
22:00 ฟาสเร่ย์     vs     เทลฟอร์ด -
22:00 เชสเตอร์     vs     ดาร์ลิงตัน -
22:00 เเบรคเล่ย์     vs     กูเซเร่ย์ -
22:00 บอสตัน     vs     คิดเดอร์มินสเตอร์ -
22:00 ไบรท์ สปาร์ตัน     vs     คิงส์ลีนน์ -
22:00 อัลทริงชาม     vs     เเบร๊ดฟอร์ด พีเอ -
22:00 อัลเฟรตัน     vs     เกตเฮด -
  อังกฤษ  National League South
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 เวย์เมาท์     vs     โดร์คคิ่ง -
22:00 วิลด์สโตน     vs     บาทซิตี้ -
22:00 เมทสโตน     vs     อ๊อคฟอร์ด ซิตี้ -
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด     vs     เชล์มฟอร์ด -
22:00 เฮมเมล     vs     เวลลิ่ง -
22:00 เเฮมตันเเอนด์ริชมอนด์     vs     เซ็นต์ อัลเเบนส์ -
22:00 อีสบอร์น โบโร่     vs     คอนคอร์ด -
22:00 ดาร์ทฟอร์ด     vs     ดัลวิช เเฮมเรท -
22:00 ชิพเพนเเน่มทาวน์     vs     ฮาเเว๊นท์เเอนด์วอเตอร์ลูวิวล์ -
22:00 เบรนทรี     vs     สโรจห์ -
22:00 บิลรี่เคย์     vs     ทอนบริดจ์ -
  อังกฤษ  NPL Premier Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 สเตลีบริดจ์     vs     เเนนท์วิช -
22:00 มิคเคิ่ลโอเว่อร์     vs     เเมทล๊อค -
22:00 วอร์ริ่งตัน     vs     วิทบี้ -
22:00 เเบมเบอร์ บริดจ์     vs     Radcliffe -
22:00 สต๊าฟฟอร์ด     vs     สคาร์โบโร่เเอทเลติค -
22:00 เซาท์ชิวด์     vs     วิทตัน -
22:00 Radcliffe     vs     เเนนท์วิช
22:00 ไฮด์     vs     เเกร๊นท์เเฮมทาวน์ -
22:00 บักซ์ตัน     vs     ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ -
22:00 บาสฟอร์ด     vs     Morpeth -
22:00 Atherton     vs     เก๊นท์โบโร่ -
22:00 เเอชตัน ยูไนเต็ด     vs     เเลนเเคสเตอร์ -
  อังกฤษ  Isthmian League Premier Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 เวิร์ททิ่ง     vs     Cheshunt -
22:00 วินเกทเเอนด์ฟินชเร่ย์     vs     ไบร๊ท์ลิ่งซี -
22:00 พ๊อตเตอร์     vs     บอกนอร์ -
22:00 มาร์เกท     vs     ฮาริงเกย์ โบโร่ -
22:00 เลเวส     vs     อีส เทอร์ร็อค -
22:00 เรทเทอร์เฮด     vs     เมอร์สเเทม -
22:00 คิงสโตเนี่ยน     vs     คาร์ชาวตัน -
22:00 โฟวเกสโตน     vs     โครินเที่ยน คัสชัวล์ -
22:00 เอนด์ฟิลด์ ทาวน์     vs     Cray -
22:00 Bowers & Pitsea     vs     ฮอร์นเชิท -
  เอธิโอเปีย  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Sebeta City     vs     Hawassa -
19:00 Mekelle 70 Enderta F.C.     vs     Welayta Dicha -
19:00 Shire Endaselassie     vs     Jimma Aba Jifar -
  ฟินแลนด์  Suomen Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 ฮอนก้า     vs     เฮชไอเอฟเค -
18:30 เฮชเจเค     vs     ทีพีเอส -
19:00 โรวานีมี่     vs     เอสเจเค -
19:00 ลาติ     vs     อีลเวส -
19:00 อครานาส     vs     จีนิสตัน -
19:30 ฮาก้า     vs     คูพี่เอส -
20:00 มิคเคลี่     vs     ไมป้า -
20:00 เคพีวี คอกโคล่า     vs     เอซี ออลู -
20:15 จาโร่     vs     เอซี กาจานี่ -
20:15 อินเตอร์ตูคู     vs     มารีเเฮม -
23:00 วีพีเอส     vs     เอสเจเค อคาทีเมีย -
  ฝรั่งเศส  National 2 - Group A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Lens II     vs     ชิลติเกม
00:00 St Quentin     vs     Bobigny
00:00 Reims II     vs     Lusitanos
00:00 Mulhouse     vs     Sainte-Genevieve
00:00 ลีลล์ II     vs     Bastia
00:00 เจอ ดร๊องซี่     vs     Sedan
00:00 IC Croix     vs     เอปินัล
00:00 Haguenau     vs     ASM Belfort
  ฝรั่งเศส  National 2 - Group B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Vitre     vs     Stade Briochin
00:00 Saint-Malo     vs     Mantes
00:00 Rouen     vs     Vannes
00:00 Poissy     vs     ซันนัวส์
00:00 Fleury-Merogis     vs     Gobelins
00:00 Chartres     vs     Oissel
00:00 Angers II     vs     Granville
01:00 Guingamp II     vs     Lorient II
  ฝรั่งเศส  National 2 - Group C
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Trelissac     vs     คูรูเมียร์
00:00 เเซสตี้     vs     Romorantin
00:00 Montpellier II     vs     Bourges
00:00 เลอซิฮาบิเย่ส์     vs     Saint-Pryve
00:00 Blois     vs     St Etienne II
00:00 อ็องกูแลม ซีเอฟซี     vs     เบชูเเรค
00:00 เเอนเดิ้ลเซียง     vs     Chamalieres
  ฝรั่งเศส  National 2 - Group D
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 เเซง ปิเเรส     vs     มูริน ไซเซ่อ
00:00 เมอติเกส     vs     เฟรชุส เเซง ราเพล
00:00 มาร์คเซย 2     vs     โมนาโก 2
00:00 มารีเนียน     vs     เเอนซี่
00:00 ลียง 2     vs     Marseille Endoume
00:00 Louhans Cuiseaux     vs     จูราซัด
00:00 เเยร์     vs     Nimes II
00:00 คาส     vs     มองท์
  แกมเบีย  GFA League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 WAA Banjul     vs     Marimoo -
23:30 Tallinding United     vs     Real Banjul -
23:30 Fortune     vs     Armed Forces -
  เยอรมนี  Regionalliga Nordost
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Nordhausen     vs     Babelsberg -
  เยอรมนี  Regionalliga West
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Wattenscheid     vs     Fortuna Koln -
20:00 TuS Haltern     vs     Alemannia Aachen -
20:00 Rodinghausen     vs     Bergisch Gladbach -
20:00 Oberhausen     vs     B. Monchengladbach II -
20:00 Lippstadt     vs     Schalke II -
20:00 Homberg     vs     Lotte -
20:00 Dortmund II     vs     Wuppertaler -
  กานา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Eleven Wonders     vs     Karela -
22:00 Ebusua     vs     Dreams -
22:00 Berekum Chelsea     vs     Aduana Stars -
22:00 Medeama     vs     Ashanti -
22:00 King Faisal     vs     Elmina Sharks -
22:00 Great Olympics     vs     Inter Allies -
  ยิบรอลตาร์  พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Lions Gibraltar     vs     Lynx -
00:15 Europa FC     vs     St Josephs -
  กรีซ  Football League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Veria     vs     Kavala -
20:00 Niki Volos     vs     Ialisos -
20:00 Diagoras     vs     Ierapetra -
  กัวเตมาลา  Liga Nacional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 Municipal     vs     Comunicaciones -
  ฮอนดูรัส  Liga Nacional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 Motagua     vs     Marathon -
  ฮังการี  OTP Bank Liga
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:55 Ferencvaros     vs     Paks -
23:00 Zalaegerszegi     vs     DVTK -
23:00 วีดีโอตัน     vs     Honved -
23:00 Mezokovesd-Zsory     vs     Kisvarda -
23:00 Kaposvar     vs     Puskas Academy -
01:00 Debrecen     vs     Ujpest -
  ไอซ์แลนด์  Fotbolti.net Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:45 Hafnarfjordur     vs     Breidablik -
18:30 Akranes     vs     Grotta -
19:00 Kopavogur     vs     Vestmannaeyjar -
  ไอซ์แลนด์  Reykjavik Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:15 IR Reykjavik     vs     KR Reykjavik -
  อินเดีย  อินโดนีเซีย ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Goa     vs     Kerala Blasters -
  อินเดีย  I-League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
15:30 TRAU FC     vs     Aizawl -
20:30 Chennai City     vs     East Bengal -
  อิหร่าน  เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:30 Machine Sazi     vs     Sepahan -
19:00 Gol Gohar     vs     Saipa -
19:00 Paykan     vs     Nassaji Mazandaran -
19:15 Zob Ahan     vs     Pars Janoobi Jam -
  โกตดิวัวร์  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 Tanda     vs     Issia Wazi -
22:30 Sporting Gagnoa     vs     Bassam -
22:30 Bouake     vs     SOL -
  จาเมกา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:00 Waterhouse     vs     Dunbeholden 2 - 1 3 - 1
  เคนยา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Wazito     vs     เรนเจอส์ -
18:00 Nzoia Sugar     vs     Zoo -
19:00 Gor Mahia     vs     Bandari -
19:00 Kisumu All-Stars     vs     Leopards -
19:00 Kariobangi Sharks     vs     Kakamega Homeboyz -
19:00 Chemelil     vs     Sofapaka -
19:00 Sony Sugar     vs     Zoo -
20:15 Kenya CB     vs     เวสเทิร์น สเตม่า -
  คูเวต  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Yarmouk     vs     Kazma SC -
23:00 Al Kuwait     vs     Al Naser -
  เลโซโท  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Mazenod     vs     Bantu -
20:30 Lijabatho     vs     Linare -
20:30 Lifofane     vs     LMPS -
20:30 Defence Force     vs     Lioli -
  มัลดีฟส์  พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Club Eagles     vs     Green Streets -
  มาลี  Premiere Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 USC Kita     vs     CSK -
22:30 US Bougouni     vs     Stade Malien -
22:30 Mamahira     vs     Bakaridjan -
23:00 Real Bamako     vs     AS Nianan -
01:00 CO Bamako     vs     Sabana de Mopti -
  มอลตา  เอฟเอ โทรฟี่
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Balzan     vs     Santa Lucia -
20:15 Pieta Hotspurs     vs     Xewkija -
22:00 Floriana     vs     Senglea Athletics -
22:15 Pembroke     vs     Hibernians -
  มอริเตเนีย  Ligue 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Kedia     vs     Garde Nationale -
23:00 Kaedi     vs     Tidjikja -
23:30 Sahel     vs     SNIM -
00:00 Ksar     vs     ASAC Concorde -
  มอริเชียส  Mauritian League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 AS Vacoas     vs     Port Louis -
  เม็กซิโก  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
10:00 Puebla     vs     Queretaro 0 - 0 0 - 1
10:10 Club Tijuana     vs     Club America 0 - 0 0 - 0
  เม็กซิโก  Ascenso MX
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:00 Tampico Madero     vs     Cimarrones de Sonora 0 - 1 0 - 2
10:00 Venados     vs     Zacatepec 0 - 1 2 - 1
  โมร็อกโก  โบโตล่า โปร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Youssoufia Berrechid     vs     Raja Beni Mellal -
  พม่า  National League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:00 Southern Myanmar     vs     Magwe -
16:00 Sagaing     vs     ชาน ยูไนเต็ด -
16:30 ชิน ยูไนเต็ด     vs     Hantharwady Utd -
  เนเธอร์แลนด์  เอเรอดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:30 ฮีเรนวีน     vs     อาแซด อัคมาล์
01:45 Waalwijk     vs     วีวีวี เวนโล
01:45 เฮราเคิล     vs     เฟเยนูร์ด
02:45 Sparta Rotterdam     vs     ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
  เนเธอร์แลนด์  ทเวเดอ ดิวิซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด     vs     Spakenburg -
21:00 Rijnsburgse Boys     vs     Excelsior Maassluis -
21:00 Kozakken Boys     vs     Jong Volendam -
21:00 ASWH     vs     Noordwijk -
21:30 HFC     vs     De Treffers -
21:30 Scheveningen     vs     HHC -
21:30 Quick Boys     vs     Jong Sparta Rotterdam -
21:30 Katwijk     vs     TEC -
21:30 IJsselmeervogels     vs     GVVV
  เนเธอร์แลนด์  เดร์เดอ ดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Ter Leede     vs     Barendrecht -
20:30 Hoek     vs     Harkemase Boys -
20:30 Excelsior 31     vs     VVOG -
21:00 Sparta Nijkerk     vs     SteDoCo -
21:00 ONS Sneek     vs     Lisse -
21:00 Jong Almere City     vs     GOES -
  นิวซีแลนด์  Football Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด     vs     Canterbury 0 - 1 2 - 1
09:00 ไวทาคีร์ ยูไนเต็ด     vs     เทสมัน ยูไนเต็ด 3 - 2
  ไนจีเรีย  NPFL
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Akwa Starlets     vs     Jigawa Golden Stars -
  ไอร์แลนด์เหนือ  NIFL Premiership
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Linfield     vs     Glenavon -
22:00 Dungannon     vs     Institute -
22:00 Crusaders     vs     Ballymena -
22:00 Carrick Rangers     vs     Warrenpoint -
00:30 Larne     vs     Glentoran -
  ไอร์แลนด์เหนือ  NIFL Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Loughgall     vs     Knockbreda -
21:00 PSNI     vs     Dundela -
22:00 Dergview     vs     Portadown -
22:00 Ballyclare     vs     Queens Univ. -
22:00 Ballinamallard     vs     Ards -
  โอมาน  โปรเฟสชั่นแนลลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:10 Bahla     vs     Sohar -
22:30 Mirbat     vs     Dhofar -
22:30 Al Suwaiq     vs     Al-Rustaq -
  ปาเลสไตน์  เวต์แบงค์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Ahli Qalqilyah     vs     Wadi Al-Nes -
20:00 Thaqafi Tulkarem     vs     Shabab Alsamu -
20:00 Jabal Al Mukaber     vs     Al Amari -
  ปารากวัย  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:15 San Lorenzo     vs     12 de Octubre 0 - 0 1 - 0
04:00 Guairena FC     vs     River Plate -
  โปรตุเกส  Campeonato de Portugal
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Vitoria Sernache     vs     Oleiros -
21:00 Santarem     vs     Beira Mar -
22:00 Pedras Salgadas     vs     AD Fafe -
22:00 Merelinense     vs     U. Madeira -
  โปรตุเกส  ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 บราก้า     vs     ปอร์โต้ -
  กาตาร์  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Umm-Salal     vs     Al Khor -
22:40 Al-Sadd     vs     Al-Shahaniya -
  สาธารณรัฐคองโก  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 RCB     vs     Patronage Sainte-Anne -
22:00 Inter Club     vs     Nico-Nicoye -
  ซานมารีโน  Campionato Sammarinese
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Virtus     vs     Murata -
21:00 Tre Penne     vs     Libertas -
21:00 Tre Fiori     vs     Folgore -
21:00 La Fiorita     vs     Cailungo -
  ซาอุดีอาระเบีย  ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:55 Abha     vs     Al-Faisaly -
22:10 Al-Shabab     vs     Al-Hilal -
00:10 อัล อิติฮัด เอฟซี     vs     Al Adalh -
  สกอตแลนด์  Lowland League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Civil Service Stroll     vs     Kelty Hearts -
21:00 Vale Of Leithen     vs     East Stirlingshire -
22:00 Spartans     vs     Stirling University -
22:00 Gala Fairydean     vs     Gretna 2008 -
22:00 Edusport Academy     vs     BSC Glasgow -
22:00 Edinburgh University     vs     Cumbernauld Colts -
22:00 Dalbeattie Star     vs     Bonnyrigg Rose -
22:00 Berwick     vs     East Kilbride -
  สกอตแลนด์  Highland League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Turriff Utd     vs     Clachnacuddin -
22:00 Lossiemouth     vs     Wick Academy -
22:00 Keith     vs     Huntly -
22:00 Inverurie Loco Works     vs     Rothes -
22:00 Fraserburgh     vs     Nairn County -
22:00 Fort William     vs     Buckie Thistle -
22:00 Forres Mechanics     vs     Formartine Utd -
22:00 Brora Rangers     vs     Deveronvale -
  เซเนกัล  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 Teungueth     vs     ASEC Ndiambour -
23:30 Dakar SC     vs     Jaraaf -
  เซเชลส์  ดิวิชั่น วัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 เซนต์มิเชล ยูไนเต็ด     vs     Anse Reunion -
  เซียร์ราลีโอน  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 East End Lions     vs     Bo Rangers -
  แอฟริกาใต้  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Stellenbosch     vs     Polokwane -
20:30 Golden Arrows     vs     Kaizer Chiefs -
23:00 Orlando Pirates     vs     Amazulu -
01:15 Mamelodi Sundowns     vs     Bloem Celtic
  แอฟริกาใต้  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Uthongathi     vs     Real Kings -
20:30 TS Sporting     vs     Pretoria U. -
20:30 Maccabi     vs     Free State Stars -
  แทนซาเนีย  Ligi Kuu Bara
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Tanzania Prisons     vs     Young Africans -
  ตรินิแดดและโตเบโก  โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Point Fortin     vs     Cunupia -
02:15 Central FC     vs     La Horquetta -
03:00 Defence Force     vs     มอแวนท์ แคลิโดเนียยูไนเต็ด -
  ตุรกี  1.ลิก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Giresunspor     vs     Umraniyespor -
20:30 Osmanlispor     vs     Keciorengucu -
23:00 Altay     vs     Istanbulspor AS -
  ตุรกี  2. Lig White Group
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Sancaktepe     vs     Inegolspor -
  ตุรกี  3. ลิก กรุ๊ป 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Yomraspor     vs     Sultanbeyli -
17:30 Sile Yildizspor     vs     Buca -
17:30 Manisaspor     vs     Serik Belediyespor -
  ตุรกี  3. ลิก กรุ๊ป 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Alemdag     vs     Tepecik -
  ตุรกี  3. ลิก กรุ๊ป 3
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:30 Bayrampasa     vs     Muglaspor -
17:30 Altindag Bld.     vs     Batman Petrolspor -
  เวลส์  ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Trefelin     vs     Aberbargoed -
21:00 Ton Pentre     vs     Penydarren -
21:00 Risca     vs     Port Talbot -
21:00 Monmouth     vs     Pontardawe -
21:00 Goytre AFC     vs     Llwydcoed -
21:00 Garden Village     vs     Abergavenny Town -
21:00 Croesyceiliog     vs     Dinas Powys -
21:00 Caldicot     vs     Bridgend Street -
  เวลส์  เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 TNS     vs     Aberystwyth -
21:30 สวอนซี ยูนิเวอร์ซิตี้     vs     Prestatyn -
21:30 Newtown     vs     Rhyl -
21:30 Druids     vs     Pontardawe -
21:30 Connahs Q.     vs     Afan Lido -
  แซมเบีย  ซูเปอร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Nkwazi     vs     Kabwe -
20:00 Red Arrows     vs     Lumwana Radiants -
20:00 Kansanshi     vs     NAPSA Stars -
20:00 Kabwe Youth Academy     vs     Forest Rangers -
  แอฟริกา  ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Platinum (Zim)     vs     Al-Hilal Omdurman (Sud) -
20:00 เปโตร แอตเลติโก้     vs     Mamelodi Sundowns (Rsa) -
23:00 ZESCO (Zam)     vs     พริไมโร เด อากอสโต -
23:00 เอเอส วีต้า คลับ     vs     เจเอส คาบิลเย่ -
02:00 Esperance Tunis (Tun)     vs     Raja Casablanca (Mar) -
  เอเชีย  เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:20 Shahr Khodrou (Irn)     vs     อัล ริฟฟา -
21:20 Esteghlal F.C. (Irn)     vs     Al Kuwait (Kuw) -
  เอเชีย  เอเอฟซี ยู23 แชมเปี้ยนชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Australia U23     vs     Uzbekistan U23 -
  ออสเตรเลียและโอเชียเนีย  OFC Champions League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
10:00 Soaga (Sam)     vs     Veitongo (Ton) 2 - 0 2 - 0
  World  Friendly International
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 North Macedonia U19     vs     Azerbaijan U19 -
  World  คลับ กระชับมิตร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
11:00 Brisbane City (Aus)     vs     Moreton Bay Utd (Aus) 1 - 1 2 - 3
12:00 Eastern Lions (Aus)     vs     Moreland City (Aus) -
13:00 Sunshine Coast Wanderers (Aus)     vs     Brisbane Strikers (Aus) 2 - 1 3 - 4
13:00 Macarthur Rams (Aus)     vs     Sydney Olympic (Aus) 0 - 3 0 - 4
15:30 Poprad (Svk)     vs     Pohronie (Svk) -
15:30 ซิกม่า โอโลมุช     vs     คาราบัค -
16:00 SfB-Oure (Den)     vs     ดารัม -
16:00 ซิซคอฟ     vs     ดูคลา ปราก -
16:00 Rubin Kazan (Rus)     vs     Slovan Bratislava (Svk) -
16:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว     vs     Langenegg (Aut) -
16:30 ซลิน     vs     ลิเซ็น -
17:00 Gyor (Hun)     vs     Samorin (Svk) -
17:00 Senica (Svk)     vs     Komarno (Svk) -
17:00 St. Pauli II (Ger)     vs     TuS Osdorf (Ger) -
17:00 Auerbach (Ger)     vs     Jena II (Ger) -
17:00 Skra (Pol)     vs     Kluczbork (Pol) -
17:00 Freiburg II (Ger)     vs     Ravensburg (Ger) -
17:00 โบรซานี่     vs     วาร์นดอร์ฟ -
17:00 Podbeskidzie (Pol)     vs     GKS Katowice (Pol) -
17:00 ลิเบอเรค     vs     เอฟเค พาร์ดิวบิส -
17:00 GKS Jastrzebie (Pol)     vs     Slask Wroclaw 2 (Pol) -
17:00 บลานส์โก้     vs     เอชเอฟเค โอโลมุช -
17:00 Radomiak Radom (Pol)     vs     Wisla Pulawy (Pol) -
17:00 ยูนิโคฟ     vs     สโลวัคโค -
17:00 Tiszaujvaros (Hun)     vs     Kazincbarcikai (Hun) -
17:00 สปาต้า ปราก     vs     อัสติ แนด ลาเบม -
17:00 Ol. Grudziadz (Pol)     vs     Widzew Lodz (Pol) -
17:45 Frederikssund (Den)     vs     บีเค เฟรม -
18:00 วิทโกวิส     vs     ปลายเด็ค มิสเต็ค -
18:00 Werder Bremen II (Ger)     vs     Uphusen (Ger) -
18:00 Rakow (Pol)     vs     Cukaricki (Srb) -
18:00 อัมเสตทเทน     vs     ซีนอจโม -
18:00 Stal Mielec (Pol)     vs     Sandecja Nowy S. (Pol) -
18:00 Verl (Ger)     vs     Straelen (Ger) -
18:00 แอลเอเอสเค ลินซ์     vs     ซีเอสเคเอ มอสโก -
18:00 Eintracht Northeim (Ger)     vs     Gottingen 05 (Ger) -
18:00 ครูดิม     vs     เวลวารี่ -
18:00 Tychy (Pol)     vs     โอปาว่า -
18:00 Tobol (Kaz)     vs     Zilina (Svk) -
18:00 เนสเตด     vs     Vanlose (Den) -
18:00 Elblag (Pol)     vs     Elana Torun (Pol) -
18:00 บรอนโชว     vs     เฮลเรออับ -
18:30 Z. Moravce (Svk)     vs     L. Mikulas (Svk) -
19:00 Radomiak Radom (Pol)     vs     Puszcza (Pol) -
19:00 Ried (Am) (Aut)     vs     A. Salzburg (Aut) -
19:00 ดินาโม ซาเกร็บ     vs     Koper (Slo) -
19:00 Walldorf (Ger)     vs     Freiberg (Ger) -
19:00 Warta Poznan (Pol)     vs     GKS Belchatow (Pol) -
19:00 วัลตาวิน     vs     พริบรัมพ์ -
19:00 Rathenow (Ger)     vs     Oranienburg (Ger) -
19:00 Lichtenberg (Ger)     vs     Inter Leipzig (Ger) -
19:00 เฮลซิงกอร์     vs     FA 2000 (Den) -
19:00 Hannover II (Ger)     vs     Hildesheim (Ger) -
19:00 Halmstad (Swe)     vs     Falkenbergs (Swe) -
19:00 Halberstadt (Ger)     vs     Meuselwitz (Ger) -
19:00 Hacken (Swe)     vs     Norrby (Swe) -
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน     vs     Halmstad (Swe) -
19:00 บรอนบี้     vs     ฮวิโดฟ -
19:00 ฮิลลีรอด     vs     สโคฟชวอฟ -
19:30 Pelister (Mkd)     vs     Macva (Srb) -
19:30 LKS Lodz (Pol)     vs     วอร์สกล้า -
19:30 Ilves 2 (Fin)     vs     เฮชเจเอส อเคทีเมีย -
19:30 สลาเวีย ปราก     vs     เชสเก้ บิวเดโจวิช -
19:30 Pakhtakor (Uzb)     vs     Zilina (Svk) -
20:00 Wisla (Pol)     vs     Dinamo Batumi (Geo) -
20:00 VfL Oldenburg (Ger)     vs     Delmenhorst (Ger) -
20:00 ราปิดเวียนนา     vs     เอฟเอซี วีน -
20:00 ND Gorica (Slo)     vs     FK Indjija (Srb) -
20:00 เนมาน     vs     โกโรเดจา -
20:00 Ufa (Rus)     vs     Slask Wroclaw (Pol) -
20:00 Inter Turkspor Kiel (Ger)     vs     SC Weiche-08 (Ger) -
20:00 Csikszereda M. Ciuc (Rou)     vs     Gornik Z. (Pol) -
20:00 Aalen (Ger)     vs     Reutlingen (Ger) -
20:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก     vs     เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
20:00 สลาเวีย โซเฟีย     vs     Spartaks (Lat) -
20:00 Bordesholm (Ger)     vs     Holstein Kiel II (Ger) -
20:00 Neftchi Kochkor-Ata (Kgz)     vs     Shkupi (Mkd) -
20:00 ซีแวนนิช     vs     บลาซิม -
20:00 Termalica B-B. (Pol)     vs     S. Wola (Pol) -
20:00 Sileks (Mkd)     vs     CSKA Moscow 2 (Rus) -
20:00 ริเจก้า     vs     O. Ljubljana (Slo) -
20:00 Rabotnicki (Mkd)     vs     Tikves (Mkd) -
20:00 Piast Gliwice (Pol)     vs     FK Zorya Luhansk (Ukr) -
20:00 Odra Opole (Pol)     vs     Polkowice (Pol) -
20:00 Mainz II (Ger)     vs     Erfurt (Ger) -
20:00 Legnica (Pol)     vs     Mieszko (Pol) -
20:00 Korona Kielce (Pol)     vs     ซาบาย -
20:00 โคลดิ้ง     vs     เวจเล่ -
20:00 Helsingborg (Swe)     vs     ลิงค์บี้ -
20:00 GAIS (Swe)     vs     Varbergs (Swe) -
20:00 Furstenwalde (Ger)     vs     TB Berlin (Ger) -
20:00 Eintracht Trier (Ger)     vs     FC 08 Homburg (Ger) -
20:00 Dalkurd (Swe)     vs     Akropolis (Swe) -
20:00 Balingen (Ger)     vs     Illertissen (Ger) -
20:00 ASK Voitsberg (Aut)     vs     Grazer (Aut) -
20:00 อัลทัช     vs     Saarbrucken (Ger) -
20:00 AIK (Swe)     vs     Vasteras SK (Swe) -
20:00 Mura (Slo)     vs     วาลาสดิน -
20:00 บราแบรนด์     vs     วีเอสเค อาฮุส -
20:30 Bravo (Slo)     vs     Radomlje (Slo) -
20:30 เบลูโป     vs     Aluminij (Slo) -
20:30 Kit Go Pehchevo (Mkd)     vs     Kozuv Gevgelija (Mkd) -
20:30 Elversberg (Ger)     vs     Fola (Lux) -
20:30 Sirius (Swe)     vs     Upsala (Swe) -
20:30 เอ็นเจเอส     vs     คลูบี้04 -
20:45 Teplice (Cze)     vs     Gornik Z. (Pol) -
21:00 ฮาร์ทเบิร์ก     vs     Cracovia (Pol) -
21:00 ชาร์ปบอร์ก 08     vs     Norrkoping (Swe) -
21:00 นอร์ดเจลแลนด์     vs     นีโกบิง -
21:00 Lech Poznan (Pol)     vs     เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก -
21:00 โกจี     vs     เอฟ อเมเจอร์ -
21:00 Galway (Irl)     vs     Shelbourne (Irl) -
21:00 FK Krylya Sovetov Samara (Rus)     vs     โบฮีเมียน 1905 -
21:00 สไกฟ์     vs     ริงโคบิ้ง -
21:00 Hertha Zehlendorf (Ger)     vs     Energie Cottbus (Ger) -
21:00 Domzale (Slo)     vs     Javor (Srb) -
21:00 Maribor (Slo)     vs     Beltinci (Slo) -
21:30 Mainz II (Ger)     vs     FC 08 Homburg (Ger) -
21:30 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต     vs     Asko Gmund (Aut) -
21:30 Wisla Plock (Pol)     vs     Qarabag (Aze) -
22:00 Mjondalen (Nor)     vs     Valerenga (Nor) -
22:00 โบเตฟ โปรดิฟ     vs     FK Chayka (Rus) -
22:00 Sundsvall (Swe)     vs     Ostersunds (Swe) -
22:00 Trencin (Svk)     vs     Cukaricki (Srb) -
23:00 Viktoria Berlin (Ger)     vs     แวคเกอร์ อินส์บรุค -
23:00 ไวกิงกิต     vs     ฮอนก้า อเคทีเมีย -
23:00 Olsztyn (Pol)     vs     Zalgiris (Ltu) -
00:30 Waterford (Irl)     vs     Shamrock Rovers (Irl) -
00:30 ปีโป     vs     จาพี่เอส -
  World  Olympic Games
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 Venezuela U23     vs     Ecuador U23 1 - 0 1 - 0
08:30 Chile U23     vs     Argentina U23 0 - 1 0 - 2
  แอฟริกาใต้  Multichoice Diski
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
15:00 Polokwane U21     vs     Chippa Utd. U21 0 - 0
15:00 Maritzburg Utd U21     vs     Baroka U21 0 - 0
17:00 Supersport Utd U21     vs     Orlando Pirates U21 -
17:00 Black Leopards U21     vs     Highlands U21 -
  อังกฤษ  พรีเมียร์ลีก รุ่น 18
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 ฟูแล่ม รุ่น18     vs     เลสเตอร์ ซิตี้ รุ่น18 -
19:00 Arsenal U18     vs     แอสตัน วิลล่า รุ่น18 -
19:00 Blackburn U18     vs     Middlesbrough U18 -
19:30 Liverpool U18     vs     ซันเดอร์แลนด์ รุ่น18 -
  อังกฤษ  พรีเมียร์ลีก คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Blackburn U23     vs     คริสตัล พาเลซ รุ่น23 -
  ออสเตรเลีย  ดับเบิลยู ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
15:30 Adelaide W     vs     เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) -
  บราซิล  Campeonato Cearense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Pacajus     vs     Horizonte -
02:00 Floresta EC     vs     กัวรานี่ -
02:00 Ferroviario     vs     Barbalha -
02:00 Atletico-CE     vs     Caucaia -
  บราซิล  Campeonato Goiano
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 วีล่า โนว่า     vs     Jaragua -
  บราซิล  Campeonato Matogrossense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Pocone     vs     ยูนิเอา รอนโดโนโปลิส -
01:30 Nova Mutum     vs     ลูเวอเดนเซ่ -
03:00 Mixto     vs     คูเอียบา อีสปอรต์ -
  บราซิล  Campeonato Mineiro
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 วิลลา โนว่า เอ็มจี     vs     อเมริกา เอมจี -
05:00 ไซเด่นเซ่     vs     Uberlandia -
05:30 ทอมเบนเซ่     vs     ครูเซโร่ -
  บราซิล  Campeonato Paraense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Paragominas     vs     เปซานดู
01:30 Independente     vs     Itupiranga -
03:00 Aguia De Maraba     vs     Castanhal -
  บราซิล  Campeonato Paranaense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่     vs     โรดิน่า -
  บราซิล  Campeonato Paulista
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Agua Santa     vs     Novorizontino -
03:00 โอสเต้     vs     อิตัวโน่ -
  บราซิล  Campeonato Sul-Matogrossense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 คอมเมอร์เชี้ยน เอ็มเอส     vs     Aguia Negra -
01:00 Aquidauanense     vs     Chapadao -
05:00 Costa Rica     vs     Nova Andradina -
  บราซิล  Campeonato Maranhense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:30 มาเรนเฮา     vs     Imperatriz -
03:30 Pinheiro     vs     โคดิโน่ อีซี -
  บราซิล  Copa do Nordeste
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 วิตอเลีย     vs     ฟอเทเรซ่า -
02:00 ซานตาคลูซ     vs     บาเฮีย -
04:00 ซีเอสเอ     vs     สปอร์ต เรซิเฟ่ -
04:00 อเมริกา อาร์เอ็น     vs     โบตาโฟโก้ พีบี -
  เช็กเกีย  Tipsport liga
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 เบอโน     vs     ออสตราวา -
19:30 มลาด้า โบเลสลาฟ     vs     Dun. Streda -
  ฝรั่งเศส  ดิวิชั่น 1 หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Paris SG W     vs     Metz W -
21:30 Paris FC W     vs     Soyaux W -
21:30 Montpellier W     vs     Fleury 91 W -
21:30 แก็งก็อง (ญ)     vs     Marseille W -
21:30 Bordeaux W     vs     ดิฌง (ญ) -
  อิตาลี  พรีมาเวร่า 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Inter U19     vs     Pescara U19 -
19:00 Empoli U19     vs     Juventus U19 -
20:30 Bologna U19     vs     ฟิออเรนติน่า ยู19 -
20:30 Atalanta U19     vs     Sampdoria U19 -
  อิตาลี  พรีมาเวร่า 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:00 Trapani U19     vs     Perugia U19 -
17:00 Spezia U19     vs     Pordenone U19 -
17:00 Juve Stabia U19     vs     Ascoli U19 -
17:00 Crotone U19     vs     Livorno U19 -
17:30 Salernitana U19     vs     Frosinone U19 -
19:00 Venezia U19     vs     เอซี มิลาน รุ่น19 -
20:00 Verona U19     vs     Entella U19 -
20:30 Benevento U19     vs     Cosenza U19 -
20:30 Pisa U19     vs     Lecce U19 -
20:30 ปาร์มากัลโช ยู19     vs     Brescia U19 -
  อิตาลี  เซเรียอา หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Orobica W     vs     เอซี มิลาน (ญ) -
20:30 Juventus W     vs     ซัสเซาโล่ (ญ) -
20:30 Bari W     vs     Tavagnacco W -
  สเปน  พรีเมร่า ดิวิชั่น หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 Rayo Vallecano W     vs     Levante W -
18:00 แอตเลติโก้ มาดริด (ญ)     vs     Barcelona W -
00:30 Betis W     vs     Real Sociedad W -
  World  คลับ กระชับมิตร หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Kristianstads W (Swe)     vs     Rosengard W (Swe) -
22:00 Sand W (Ger)     vs     Grasshoppers W (Sui) -
  World  Bangabandhu Gold Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Palestine     vs     Burundi -
  บราซิล  Copa Sao Paulo de juniores
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 Internacional U20     vs     Gremio U20 -
  เนเธอร์แลนด์  เคเอ็นวีบี คัพ หญิง
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 DTS Ede W     vs     VV Berkum W -
  เบลเยียม  เนชั่นแนล หญืง ครั้งที่1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:15 Genk II W     vs     Mechelen W -
20:00 Tienen W     vs     Leuven II W -
20:00 SG-Tertre Hautrage W     vs     Tongeren W
21:00 Zulte Waregem W     vs     Massenhoven W -
21:00 Femina Woluwe W     vs     Aalst W -
21:30 Gent II W     vs     GBA Kontich W -
22:00 Famkes Merkem W     vs     Zwevezele W -
22:30 St. Liege 2 W     vs     Moldavo W -
  เบลเยียม  Belgian Cup Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Genk W     vs     RSC Anderlecht W -
  อังกฤษ  Southern League South Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Yate Town     vs     พูลทาวน์ -
22:00 Wimborne     vs     เฮนดอน -
22:00 เวสตัน     vs     Hayes & Yeading -
22:00 ไทเวอร์ตัน     vs     Walton Casuals -
22:00 Swindon S     vs     ทรูโร่ -
22:00 เมโทรโปลิตัน     vs     Blackfield -
22:00 เเฮรโรล     vs     Hartley Wintney -
22:00 โกส์สปอร์ต     vs     เมอร์ดี้ทาวน์ -
22:00 ฟาร์นโบโร่     vs     Beaconsfield Town -
22:00 ดอร์เชสเตอร์     vs     Salisbury -
22:00 เชสเเฮม     vs     Taunton -
  อังกฤษ  Southern League Central Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 สตาร์ทฟอร์ด     vs     คิงส์ เเลงเกรย์ -
22:00 เซนต์อีฟ     vs     บิ๊กเลทเวด ทาวน์ -
22:00 รอยส์สตัน     vs     บานบิวรี่ -
22:00 เรดดิทช์     vs     นิดดาม มาร์เกต -
22:00 Peterborough Sports     vs     เเทมเวิร์ท -
22:00 นูเนตัน     vs     เอเอฟ ซีรัชเดน -
22:00 เลสตัน     vs     รัชชอว์ -
22:00 ฮิทชิน     vs     Alvechurch -
22:00 เฮดเนสฟอร์ด     vs     สตอร์บริดจ์ -
22:00 Bromsgrove     vs     โคล์วิวล์ -
22:00 บาร์เวล     vs     โลเวสตอฟท์ -
  เม็กซิโก  Liga MX Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
09:00 Juarez W     vs     Pachuca W 0 - 3 0 - 3
00:00 Atlas W     vs     Queretaro W -
  สเปน  เตร์เซรา ดิวิชั่น - กรุ๊ป 5
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Santfeliuenc     vs     Peralada
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:30 Reynosa     vs     UA Chihuahua 3 - 0
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:30 San Francisco     vs     La Paz 1 - 1
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
09:00 Saltillo     vs     Tecos FC 1 - 0
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
09:00 Cafessa     vs     Chapulineros 0 - 1
  แอลจีเรีย  U21 League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
17:00 JS Kabylie U21     vs     Oran U21 -
17:00 ASO Chlef U21     vs     USM Alger U21 -
18:00 Paradou U21     vs     Constantine U21 -
  โปรตุเกส  Liga Revelacao U23
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Sporting U23     vs     CD Cova da Piedade U23 -
18:00 Portimonense U23     vs     Feirense U23 -
18:00 Aves U23     vs     Academica U23 -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Almere City U19     vs     Sparta Rotterdam U19 -
  โปรตุเกส  Liga Revelacao U23
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Rio Ave U23     vs     Guimaraes U23 -
  แอลเบเนีย  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 ชคุมบินิ เปควิน     vs     โคราบิ เปรซโคปิ -
19:00 เอฟ ซี เช็นโคลลี่     vs     โปกราเดซิ -
19:00 ลัสนา     vs     Devolli -
19:00 Koplik     vs     เบเดลิจา เลสฮา -
19:00 อิลิเลีย ครูจา     vs     อโพโลเนีย ไฟเอร์ -
19:00 อัลบาซานิ     vs     โอริคู -
19:00 ดินาโม ติรานา     vs     โรโกเซนี่ -
19:00 คาร์ริค     vs     เบซ่า -
19:00 เบอเรลรี่     vs     เออซานี่ -
19:00 เทอบูนิ     vs     คาสทริโอติ -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 PSV U19     vs     Heerenveen U19 -
  แอฟริกาใต้  GladAfrica Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Uthongathi     vs     Real Kings -
20:30 TS Sporting     vs     Pretoria U. -
20:30 Swallows     vs     Free State Stars -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Utrecht U19     vs     Feyenoord U19 -
20:30 Ajax U19     vs     AZ Alkmaar U19 -
20:45 Den Haag U19     vs     FC Emmen U19 -
  เวลส์  FAW Championship North & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Llanfair United     vs     Flint -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Twente U19     vs     Groningen U19 -
  แอลจีเรีย  Ligue 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 สกิกดา     vs     Arba -
21:00 ไซดาร์     vs     เรลิซาเน่ -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Willem II U19     vs     Breda U19 -
  แอลจีเรีย  Ligue 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 เอล ฮาร์ราช     vs     เมเดีย -
21:00 เอเอสเอ็ม โอราน     vs     เออูลม่า -
21:00 แอนาบา     vs     ตาดเจนาเน็ต -
21:00 Amal Bou Saada     vs     อาซิล -
  เวลส์  FAW Championship South & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Llantwit Major     vs     Briton Ferry -
21:00 Cwmbran Celtic     vs     Llanelli -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:15 Alphense Boys U19     vs     Vitesse U19 -
  เวลส์  FAW Championship South & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Cwmamman United     vs     Undy -
  เวลส์  FAW Championship North & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Llangefni     vs     Llanfair United -
21:30 Penrhyncoch     vs     Bangor City -
21:30 Corwen     vs     Buckley -
  เวลส์  FAW Championship South & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Pontypridd     vs     Caerau Ely -
  เนเธอร์แลนด์  Eredivisie U19
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Zwolle U19     vs     NEC/Oss U19 -
  เวลส์  FAW Championship North & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Guilsfield     vs     Llandudno -
  เวลส์  FAW Championship South & Mid
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 สวอนซี ยูนิเวอร์ซิตี้     vs     Caerau Ely -
21:30 STM Sports     vs     Haverfordwest -
  โปรตุเกส  Liga Revelacao U23
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Braga U23     vs     Setubal U23 -
  โปรตุเกส  Taça de Portugal Women
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Valadares Gaia W     vs     Estoril Praia W -
  แอลจีเรีย  Ligue 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 Tlemcen     vs     เบจาเอีย -
23:00 เอ็มโอ เบจาเอีย     vs     Khroub -
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Leones Negros 2     vs     Gavilanes de Matamoros -
01:00 U.N.A.M.- Pumas 2     vs     Canoneros Marina -
  บราซิล  Campeonato Capixaba
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Vitoria ES     vs     SAO Mateus -
01:00 Rio Branco ES     vs     Itapemirim -
01:00 Real Noroeste     vs     Serra -
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Tlayacapan     vs     Zacatecas 2 -
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 Murcielagos     vs     Alacranes de Durango -
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie B
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 Uruapan     vs     Zitacuaro -
04:00 Ciervos     vs     Dongu -
04:00 Chimalhuacan     vs     Dorados de Sinaloa 2 -
  เม็กซิโก  Liga Premier Serie A
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:30 UA Zacatecas     vs     Cimarrones de Sonora 2 -




ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน บ้านผลบอลเมื่อวาน

  อังกฤษ  เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 ควีนปาร์ค เรนเจอร์     vs     เชฟฟิวด์ เว้นเดย์ 0 - 1 1 - 2
03:00 นอร์ทเเทมตัน     vs     ดาร์บี้ 0 - 0 0 - 0
  สเปน  ลาลิกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 Osasuna     vs     เลบันเต้ 0 - 0 2 - 0
  สเปน  ลาลิกา 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 Cadiz CF     vs     Santander 0 - 0 1 - 0
  อิตาลี  เซเรียอา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 Brescia     vs     เอซี มิลาน 0 - 0 0 - 1
  อิตาลี  เซเรียบี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 เอ็มโปลี     vs     คิเอโว่ 1 - 0 1 - 1
  เยอรมนี  บุนดิสลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:30 ดอร์ทมุนด์     vs     FC Koln 2 - 0 5 - 1
  ฝรั่งเศส  ลีกเอิง 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 นีซ     vs     แรนส์ 0 - 0 1 - 1
  ฝรั่งเศส  ลีกเอิง 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 วาล็องเซียน     vs     เลอมังส์ 1 - 0 1 - 0
02:00 ปารีสเอฟซี     vs     โรเดซ 0 - 0 0 - 0
02:00 โอเรียน์ส     vs     แก็งก็อง 2 - 0 2 - 0
02:00 ลอริยงท์     vs     น็องซี่ 1 - 0 2 - 1
02:00 เกรอน๊อบ     vs     เเชมบรี่ 0 - 0 0 - 0
02:00 ซาโต้รูส์     vs     นิออร์ 1 - 1 1 - 1
02:00 ก็อง     vs     เอซี อฌัคซิโอ 0 - 0 0 - 1
02:00 โอเเซร์     vs     โซโช 1 - 1 2 - 1
  อังกฤษ  ลีก วัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 ซันเดอร์แลนด์     vs     ดอนคาสเตอร์ 0 - 0 0 - 0
  เยอรมนี  3.ลีกา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Hansa Rostock     vs     Hallescher 0 - 0 1 - 0
  สกอตแลนด์  แชมเปียนส์ชิพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:05 Dunfermline     vs     Dundee FC 2 - 0 2 - 0
  ตุรกี  Super Lig
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 Genclerbirligi     vs     Gaziantep 0 - 0 1 - 0
  สวิตเซอร์แลนด์  ชาเลนจ์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Schaffhausen     vs     Lausanne 0 - 0 0 - 0
  แองโกลา  Girabola
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Wiliet     vs     Ferroviario do Huambo
21:00 Sporting de Cabinda     vs     ซานตา ริต้า
21:00 โปรเกรซโซ่     vs     ซากราดา
21:00 พริไมโร เด อากอสโต     vs     อ๊อนซ์ บราวอส
21:00 เปโตร แอตเลติโก้     vs     อินเตอร์คลับ
21:00 เดอปอติโว ฮุยลา     vs     พริไมโร่ เดอ ไมโอ
21:00 ซี อาร์ บี ลิโบโร่     vs     Cubango
21:00 อคาเดมิก้า     vs     คาร์ล่า
  อาร์เจนตินา  ซูเปอร์ลีก้า
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:35 อัลโดซิวี่     vs     ลานุส 1 - 0 2 - 0
05:40 กิมนาเซีย ลา พลาต้า     vs     เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0 - 0 0 - 0
  อาร์เจนตินา  พรีเมร่า ซี เมโตรโปลิตานา
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
03:00 ด๊อก ซัส     vs     เอล พอลเวนเน่อ 0 - 0 0 - 0
  ออสเตรเลีย  เอ-ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
13:15 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์     vs     นิวคาสเซิ่ล เจตส์ 0 - 0 2 - 1
15:30 เมลเบิร์นวิกตอรี     vs     ซิดนี่ย์ เอฟซี 0 - 1 0 - 3
  เบลเยียม  Jupiler League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:30 สตองดาร์ ลีแอช     vs     ออสเทนเด้ 0 - 0 2 - 1
  เบลเยียม  Proximus League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:30 โลเคอเรน     vs     ิลิวเวน 1 - 0 1 - 1
  เบอร์มิวดา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:00 Robin Hood     vs     Southampton
  โบลิเวีย  Division Profesional
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 นาซิอองนาล โปโตซี     vs     วิลสเตอร์มันน์ 0 - 0 1 - 0
03:00 เดอะ สตรองเกสต์     vs     ซาน โฮเซ -
  บราซิล  Campeonato Carioca
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 ฟลูมิเนนเซ่     vs     ปอร์ตูกูเอซ่า อาร์เจ 0 - 0 2 - 0
  บราซิล  Campeonato Catarinense
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 ฟิกูเรนเซ่     vs     Gremio Juventus 0 - 0 0 - 0
  บูร์กินาฟาโซ  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:30 เอสโต้รี่ ฟิเรนเต้     vs     เอเอส โปลิส 1 - 1
  ชิลี  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:30 เอฟเวอร์ตัน     vs     U. De Concepcion 0 - 1 2 - 1
  ชิลี  พรีเมร่า บี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
06:00 ลา เซเรนา     vs     Deportes Temuco 0 - 0 1 - 0
  โคลอมเบีย  Liga Aguila
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:45 เดอปอร์เตส โตลิมา     vs     อินดิ เมดิลิน 1 - 2 2 - 2
  คอสตาริกา  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
07:00 ซานโตส ดีจี     vs     ADR Jicaral 0 - 0 0 - 0
  ไซปรัส  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 อัคนาส     vs     ปาโฟส -
  ไซปรัส  ดิวิชั่น 2
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Dighenis     vs     ชโลราก้า -
  จิบูตี  ดิวิชั่น 1
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 EAD     vs     พอร์ท -
21:00 Institut/ETP     vs     อาร์ตา -
23:00 เกนเดอร์มารี     vs     Esperance Sportive -
  ฝรั่งเศส  National
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
00:00 กูวิลลี่ เรียงออน     vs     พูว์ 0 - 0 0 - 0
02:00 เรดสตาร์     vs     บูล์ก เปโรนาส 0 - 0 1 - 1
02:00 ลียง ดูเเชร์     vs     วิวลีฟรานซ์ 1 - 1 2 - 2
02:00 Le Puy     vs     คูนเเคนู 0 - 1 0 - 1
02:00 จีเอฟซีอฌัคซิโอ     vs     ตูลอง 0 - 0 0 - 0
02:00 โชเรท     vs     ลาวาล 1 - 2 2 - 2
02:00 บูโรจ์น     vs     เกรไต 0 - 0 1 - 0
02:00 Bastia-Borgo     vs     เอฟวราส -
  ฝรั่งเศส  National 2 - Group C
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 สเตดเบอดูไลส์     vs     Nantes II 1 - 1 1 - 1
  แกมเบีย  GFA League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:30 Brikama U.     vs     Gamtel -
23:30 BK Milan     vs     Gambia Ports -
23:30 Banjul Utd     vs     Hawks -
  เยอรมนี  Regionalliga West
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Koln II     vs     RW Essen 0 - 0 0 - 1
  กานา  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
22:00 WAFA     vs     Liberty 0 - 1 1 - 2
01:00 Wa All Stars     vs     Bechem United 1 - 0 1 - 0
  ยิบรอลตาร์  พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:30 Magpies     vs     Lincoln Red Imps 0 - 3 1 - 5
  ไอซ์แลนด์  Reykjavik Cup
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Leiknir     vs     Valur 0 - 3 0 - 3
04:00 Vikingur Reykjavik     vs     Fram 0 - 0 4 - 0
  อินเดีย  อินโดนีเซีย ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:00 Hyderabad     vs     Mumbai City 0 - 1 1 - 1
  อินเดีย  I-League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
15:30 Minerva     vs     NEROCA
  อิสราเอล  ลีก้า ลูมิท
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:00 MS Kafr Qasim     vs     Beitar Tel Aviv 0 - 0 1 - 0
20:00 H. Nazareth Illit     vs     Sakhnin 0 - 1 0 - 3
20:00 H. Ironi Rishon     vs     M. Nazareth 0 - 0 2 - 0
20:00 H. Akko     vs     Hap. Ramat Gan 0 - 0 1 - 1
20:00 Ashkelon     vs     Ramat Hasharon 0 - 1 0 - 1
  คูเวต  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:45 Al Arabi     vs     Al Qadisiya 0 - 1 0 - 1
  มัลดีฟส์  พรีเมียร์ลีกดิเวฮิ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
18:00 Maziya     vs     Da Grande 2 - 1
23:00 TC Sports Club     vs     Foakaidhoo 4 - 0
  มาลี  Premiere Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 Black Stars     vs     ASOM -
01:00 AS Police     vs     AS Performance -
  มอลตา  เอฟเอ โทรฟี่
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Mosta     vs     Birkirkara 0 - 0 1 - 2
  เม็กซิโก  Ascenso MX
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
09:30 Leones Negros     vs     Alebrijes Oaxaca 0 - 0 1 - 0
  พม่า  National League
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
16:30 Zwekapin Utd     vs     Ayeyawady -
  เนเธอร์แลนด์  เอเรอดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 อูเทรชท์     vs     เอดีโอ เดนฮาก 1 - 0 4 - 0
  เนเธอร์แลนด์  เอร์สเตอดีวีซี
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 Telstar     vs     Oss 0 - 0 1 - 0
02:00 Roda     vs     FC Volendam 0 - 1 2 - 3
02:00 Nijmegen     vs     Jong Ajax 0 - 1 3 - 3
02:00 Helmond     vs     Den Bosch 0 - 0 0 - 0
02:00 เดอกราฟคัฟ     vs     Maastricht 2 - 1 3 - 2
02:00 Dordrecht     vs     Eindhoven FC 0 - 0 1 - 0
02:00 Cambuur     vs     Jong Utrecht 1 - 1 3 - 1
  ไอร์แลนด์เหนือ  NIFL Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 Newry City     vs     H&W Welders 0 - 0 0 - 0
  โอมาน  โปรเฟสชั่นแนลลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:05 Oman Club     vs     Al Nahda -
20:30 Al Nasr     vs     Saham 1 - 0 1 - 1
22:30 Fanja SC     vs     Muscat 0 - 2 3 - 2
22:30 Al Orouba     vs     Seeb 0 - 1 0 - 3
  ปารากวัย  พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
04:00 Diaz     vs     Nacional Asuncion 0 - 1 0 - 2
  กาตาร์  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Qatar SC     vs     Al Wakra 0 - 0 0 - 0
22:40 Al Arabi     vs     Al-Duhail 1 - 2 1 - 3
  ซาอุดีอาระเบีย  ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:35 Al Feiha     vs     Al-Taawon 1 - 2 2 - 2
21:55 Al-Ettifaq     vs     Al-Nassr 0 - 1 0 - 1
00:10 Al Wehda     vs     Al-Hazem 2 - 0 5 - 1
  เซเชลส์  ดิวิชั่น วัน
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Revengers     vs     Victoria City -
  เซียร์ราลีโอน  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 FC Johansen     vs     Old Edwardians 2 - 0
  โซมาเลีย  Nation Link Telecom Championship
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:30 Heegan     vs     Mogadishu City 0 - 3
  แอฟริกาใต้  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
01:00 Cape Town City     vs     Black Leopards 0 - 0 1 - 0
01:00 Supersport Utd     vs     Chippa Utd. 1 - 0 3 - 0
01:00 Bidvest Wits     vs     Highlands
  แอฟริกาใต้  First Division
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
20:30 Steenberg United     vs     Cape Umoya United 0 - 1 0 - 1
  ซีเรีย  พรีเมียร์ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
19:00 Wathbah     vs     Al Taliya 0 - 0 0 - 0
19:00 Tishreen     vs     Foutoua 3 - 1 4 - 1
19:00 Al-Sahel     vs     Hottin 0 - 1 1 - 1
19:00 Al Wahda     vs     Al Karamah 1 - 0 2 - 0
19:00 Al Nawaeir     vs     Al Shorta 0 - 0 2 - 0
19:00 Al Jazira     vs     Jableh 0 - 0 0 - 1
19:00 Al Jaish     vs     Al-Ittihad 1 - 2 2 - 3
19:00 Wathbah     vs     Hottin -
19:00 Tishreen     vs     Al Karamah -
19:00 Al-Sahel     vs     Jableh -
19:00 Al Wahda     vs     Al Nawaeir -
19:00 Al Taliya     vs     Al Shorta -
19:00 Al Jazira     vs     Al-Ittihad -
19:00 Al Jaish     vs     Foutoua -
  ตรินิแดดและโตเบโก  โปรลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
05:00 W Connection     vs     San Juan Jabloteh -
05:00 Police     vs     Port Of Spain -
  ตุรกี  1.ลิก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
23:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์     vs     Bursaspor 0 - 0 0 - 1
  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์  ยูเออี ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
21:30 Al Dhafra     vs     Al Fujairah 2 - 0 3 - 1
21:30 Al Wahda     vs     Hatta 1 - 0 2 - 0
00:00 Shabab Al-Ahli Dubai     vs     Al Sharjah 1 - 0 3 - 2
  เวลส์  เอฟเอ คัพ
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:45 Flint     vs     Colwyn Bay 2 - 2 3 - 2
02:45 Penybont     vs     Cardiff Metropolitan 0 - 1 1 - 2
03:00 Ammanford     vs     Caernarfon 0 - 2 0 - 4
  แอฟริกา  ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
02:00 ซามาเล็ก     vs     มาเซมเบ้ 0 - 0 0 - 0
02:00 Wydad (Mar)     vs     ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3 - 0 3 - 1
  World  คลับ กระชับมิตร
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ครึ่งแรก ผลบอล ไฮไลท์ ข้อมูล
08:00 Sport Boys (Per)     vs     Penarol (Uru) 0 - 0 0 - 0
09:00 Carlos Mannucci (Per)     vs     Sporting Cristal (Per) 0 - 0 0 - 1
09:00 Vegalta Sendai (Jpn)     vs     V-Varen Nagasaki (Jpn) 2 - 3
15:00 บานานต์ส     vs     Armavir (Rus) 0 - 0 0 - 1
15:30 Campbelltown City (Aus)     vs     Adelaide Olympic (Aus) 0 - 1 0 - 1
15:30 Viitorul Constanta (Rou)     vs     FC Ballkani (Kos) 0 - 4 1 - 4
16:00 Luckenwalde (Ger)     vs     Bischofswerdaer (Ger) -
16:00 NE Metrostars (Aus)     vs     West Adelaide (Aus) 4 - 0 7 - 0
16:00 Visakha (Cam)     vs     Bhayangkara Utd (Ina) 0 - 1 0 - 1
16:00 เครเชียร์     vs     Michalovce (Svk) 1 - 0 1 - 1
17:00 Botev Vratsa (Bul)     vs     Napredak (Srb) 0 - 0 1 - 2
17:00 Bardejov (Svk)     vs     R. Rzeszow (Pol) 2 - 1 5 - 1
17:00 Dubnica (Svk)     vs     โพรสเตโจฟ 0 - 1 0 - 3
17:00 เฟรเดอริเซีย     vs     เอสเบิร์ก 0 - 2 2 - 2
18:00 KF Gostivar (Mkd)     vs     Kek-U (Kos) 1 - 3 4 - 3
18:00 Chojniczanka (Pol)     vs     Unia Janikowo (Pol) 1 - 1 3 - 2
19:00 Dnipro-1 (Ukr)     vs     Backa Topola (Srb) 0 - 1 0 - 1
19:00 Pogon Szczecin (Pol)     vs     สตวร์ม กราซ 2 - 0 2 - 1
19:00 วีบอร์ก     vs     ซอนด์เดอร์จิสเก้ 0 - 1 1 - 1
19:00 ซิลเกบอร์ก     vs     มิดท์จิลแลนด์ 1 - 2 3 - 2
19:30 สตุ๊ตการ์ต     vs     SG Dynamo Dresden (Ger) 0 - 1 3 - 1
19:30 นอร์ดเจลแลนด์     vs     อาร์ฮัส 2 - 4 4 - 5
20:00 U Craiova (Rou)     vs     Karvina (Cze) 2 - 0 3 - 1
20:00 Struga Trim & Lum (Mkd)     vs     Ahal (Tkm) 0 - 2
20:00 Terengganu (Mys)     vs     มาดูร่า ยูไนเต็ด 0 - 0 2 - 0
20:00 เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์     vs     U Craiova (Rou) -
20:00 Rogaska (Slo)     vs     Celje (Slo) 0 - 6
20:15 Hamburger SV II (Ger)     vs     Hertha Berlin II (Ger) 0 - 2 0 - 7
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ     vs     Orijent (Cro) 2 - 0 2 - 0
21:00 Mariupol (Ukr)     vs     Brest (Blr) 1 - 1 2 - 2
21:00 Lechia Gdansk (Pol)     vs     Beroe (Bul) 1 - 0 1 - 0
21:00 ES Setif (Alg)     vs     CFR Cluj (Rou) 0 - 0 1 - 0
21:00 Omis (Cro)     vs     Urania Baska Voda (Cro) 0 - 1 0 - 2
21:00 แอดมิร่า     vs     ฮอร์น 1 - 1 2 - 1
21:30 Oleksandriya (Ukr)     vs     Makedonija GP (Mkd) 1 - 0 5 - 0
22:00 Haladas (Hun)     vs     ราฟนิท 0 - 1 1 - 1
22:00 ดินาโม เคียฟ     vs     ไฮจ์ดุ๊ก สปริท 0 - 0 0 - 1
22:00 Orebro (Swe)     vs     Jonkopings (Swe) 0 - 1 0 - 2
22:00 Viitorul Constanta (Rou)     vs     Jagiellonia (Pol) 1 - 1 1 - 1
22:45 Parnu JK Vaprus (Est)     vs     Tallinna Kalev (Est) 0 - 0 1 - 1
23:00 Start (Nor)     vs     Sorlandslaget Fvn (Nor) 3 - 1 5 - 3
23:00 Wolfsburg II (Ger)     vs     Nordhausen (Ger) 2 - 0 3 - 0
23:00 Ruch Chorzow (Pol)     vs     Sparta Lichtenberg (Ger) 0 - 1 3 - 2
23:00 A. Klagenfurt (Aut)     vs     AC Wolfsberger (Am) (Aut) 1 - 0 1 - 0
23:00 Ull/Kisa (Nor)     vs     KFUM Oslo (Nor) 1 - 0 1 - 1
23:00 ซีเอสเคเอ มอสโก     vs     Dundalk (Irl) 2 - 0 2 - 0
23:00 Grorud (Nor)     vs     Bodo/Glimt (Nor) 0 - 0 0 - 1
00:00 First Vienna (Aut)     vs     Retz (Aut) 1 - 0 3 - 0
00:00 ดิสเต็ด เอฟซี     vs     Norresundby (Den) -
00:00 Strommen (Nor)     vs     Elverum (Nor) 1 - 0 3 - 0
00:00 Raufoss (Nor)     vs     Ham-Kam (Nor) 1 - 1 2 - 1
00:00 Mannsworth (Aut)     vs     Stripfing (Aut) 0 - 2 1 - 6
00:00 Slovan Bratislava B (Svk)     vs     Admira II (Aut) 1 - 1 1 - 1
00:35 Maardu (Est)     vs     Legion (Est) 0 - 0 0 - 2